imagex
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Che do open/close to public va viec thu hut cac em SV o nha vao forum

5 posters

Go down

Che do open/close to public va viec thu hut cac em SV o nha vao forum Empty Che do open/close to public va viec thu hut cac em SV o nha vao forum

Post  bip Tue 6 Jan - 17:52

Khong biet forum minh co chuc nang phan loai thanh vien va chu de ko? Tuc la co nhung chu de thi co the mo cho tat ca moi nguoi cung xem, va cung thao luan, co nhung chu de chi cho member, va co nhung chu de kin cho cho thanh vien cot loi cua nhom minh trao doi thoi?
Neu lam dc nhu vay, em nghi nen lap mot muc hoi dap, de cac em sinh vien o nha co the vao day hoi truc tiep neu co thac mac gi. Em tiep xuc voi moi vai ban chuan bi thi vao X, thong tin noi chung kha la mong lung, mo ho. Neu thu hut duoc cac em o nha vao day, chung ta co the co them mot kenh thong tin moi ve thuc trang o nha. Tu do mo rong cac chu de nhu lam the nao de chuan bi thi vao X, thi do roi thi hoc tieng P the nao, chuan bi do dac sang ben nay. Nhung thong tin nay co o xviet.free.fr roi nhung hinh nhu cac em ko biet.

bip

Back to top Go down

Che do open/close to public va viec thu hut cac em SV o nha vao forum Empty Re: Che do open/close to public va viec thu hut cac em SV o nha vao forum

Post  huuquynhn Tue 6 Jan - 23:12

Cau tra loi chac la danh cho Nam nhi.
Nam co the cho anh muon admin account duoc ko? de xem anh co giup gi duoc ko nhe.

huuquynhn

Back to top Go down

Che do open/close to public va viec thu hut cac em SV o nha vao forum Empty Re: Che do open/close to public va viec thu hut cac em SV o nha vao forum

Post  nhung2806 Wed 14 Jan - 19:18

Em co y kien chut la cai 4rum nay sdung tieng Phap nen cung kha gay kho khan cho bon em a! (Thuc ra thi co the hieu + sdug dc, nhung ko tien bang tieng Viet hay tieng Anh) Embarassed

nhung2806

Back to top Go down

Post  vuhoanghiep Thu 15 Jan - 0:23

Dung la nen cho mot so em sinh vien va hoc sinh tham gia forum o mot muc do nhat dinh (hoi/dap) vi chung ta la nguoi trong cuoc cung khong biet ro nhung nhu cau cua cac em la gi.

Viec tieng Phap cua forum em nghi khong la van de lon, cho cac em "tiem nang" lam quen voi chut tieng Phap cung khong dang ngai.

vuhoanghiep

Back to top Go down

Post  nguoi-duong-thoi Sat 17 Jan - 6:12

Bien sure, c'est une bonne idée. Diễn đàn sv du học Pháp mà không có box tiếng Pháp thì quả là 1 sự đáng tiếc vô cùng.

nguoi-duong-thoi

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics